![]() |
|||||||||
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|||||||||
![]() |
![]() |
|||
![]() |
ข่าวประชาสัมพันธ์
|
![]() |
|
![]() |
|||
![]() 2016-02-03
5 ก.พ. 2559 รับการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพในวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2559 โรงเรียนเทศบาล ๒ (บ้านหาดใหญ่) เข้ารับการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพ ตั้งแต่เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมทวิลักษณ์ ให้นักเรียนแกนนำเด็กไทยรักสุขภาพ เตรียมพร้อมรับการประเมินด้วยค่ะ |
![]() |
||
![]() |
|||
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |